Người cán bộ khu phố tích cực tuyên truyền phòng, chống dịch
Từ nhiều năm nay, hình ảnh bà Nguyễn Thị Thanh Tươi, Bí thư Chi bộ, Trưởng khu 1, phường Hà Tu (TP Hạ Long) đi tuyên truyền nhắc nhở người dân nghiêm túc thực hiện các quy định của chính quyền đã không còn xa lạ đối với người dân trên địa bàn. Nhất là trong đợt dịch Covid-19, bà Tươi đã không quản ngại khó khăn ngày đêm đi vận động người dân nghiêm túc thực hiện việc giãn cách xã hội và sử dụng các biện pháp phòng tránh dịch bệnh.
Tin tức khác
- TIN CUỐI CÙNG VỀ CƠN BÃO SỐ 2
- Vô cùng thương tiếc đồng chí Tổng Bí thư kính mến!
- Lãnh đạo thành phố kiểm tra công tác sẵn sàng ứng phó với bão số 2
- Kỳ họp thứ 24 HĐND thành phố: Phải tập trung tâm huyết, trí tuệ, thảo luận, quyết nghị những vấn đề thực sự mang tầm chiến lược
- Khai mạc kỳ họp thứ 24 HĐND thành phố khóa II, nhiệm kỳ 2021-2026